ਇਸ ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਨੂੰ 5 ਹਿੱਸਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੰਡਿਆ ਗਿਆ ਹੈ: ਸਿਰ ਵਾਲਾ ਭਾਗ, ਪਿਛਲਾ ਭਾਗ, ਨੱਕੜ ਵਾਲਾ ਭਾਗ, ਦੋ ਵੱਖ ਕਰਨ ਯੋਗ ਲੱਤਾਂ ਵਾਲੇ ਭਾਗ।
ਹਾਈ ਲਾਈਟ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਫਾਈਬਰ ਮਟੀਰੀਅਲ ਅਤੇ 340mm ਹਰੀਜੱਟਲ ਸਲਾਈਡਿੰਗ ਐਕਸ-ਰੇ ਸਕੈਨਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਕੋਈ ਬਲਾਇੰਡ ਸਪਾਟ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦਿੰਦੀ।
ਇਹ ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਦੋਹਰੇ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਮੁਸ਼ਕਲ ਰਹਿਤ ਸੰਚਾਲਨ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇ।
ਇਹ ਇੱਕ ਮਲਟੀਫੰਕਸ਼ਨਲ ਹੈੱਡ ਫਰੇਮ ਅਤੇ ਆਰਥੋਪੀਡਿਕ ਟ੍ਰੈਕਸ਼ਨ ਫਰੇਮ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਇੱਕ ਬਟਨ ਰੀਸੈਟ ਫੰਕਸ਼ਨ, ਅਸਲ ਖਿਤਿਜੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਬਹਾਲ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇੱਕ-ਬਟਨ ਫਲੈਕਸਨ ਅਤੇ ਰਿਵਰਸ ਫਲੈਕਸਨ, ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਲੈੱਗ ਬੋਰਡ ਫੰਕਸ਼ਨ, ਬਹੁਤ ਸਮਾਂ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ।
ਇਹ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਰਜਰੀਆਂ ਲਈ ਢੁਕਵਾਂ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪੇਟ ਦੀ ਸਰਜਰੀ, ਪ੍ਰਸੂਤੀ, ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀ, ਈਐਨਟੀ, ਯੂਰੋਲੋਜੀ, ਐਨੋਰੈਕਟਲ ਅਤੇ ਆਰਥੋਪੈਡਿਕਸ, ਆਦਿ।
1.ਲੰਬਾ ਅਤੇ ਚੌੜਾ ਮੇਜ਼ ਸਤ੍ਹਾ
ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਦੀ ਸਤ੍ਹਾ ਦੀ ਲੰਬਾਈ 2180mm ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਚੌੜਾਈ 550mm ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਕੁਝ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਮੂਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਲਈ ਢੁਕਵੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਮਰੀਜ਼ ਨੂੰ ਵਧੇਰੇ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਵੀ ਬਣਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।
2. ਡਬਲ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ
ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਇੱਕ ਮੁੱਖ ਨਿਯੰਤਰਣ/ਸਹਾਇਕ ਕੰਟਰੋਲਰ ਦੋਹਰਾ ਸਿਸਟਮ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਮੁਸ਼ਕਲ ਰਹਿਤ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇ।
3. ਫਲੈਕਸ ਅਤੇ ਰੀ-ਫਲੈਕਸ ਅਤੇ ਇੱਕ ਬਟਨ ਰੀਸੈਟ
ਇੱਕ-ਬਟਨ ਰੀਸੈਟ ਫੰਕਸ਼ਨ, ਅਸਲ ਖਿਤਿਜੀ ਸਥਿਤੀ, ਇੱਕ-ਕੁੰਜੀ ਮੋੜ ਅਤੇ ਉਲਟਾ ਮੋੜ ਨੂੰ ਬਹਾਲ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
4. ਵਿਕਲਪਿਕ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਐਡਜਸਟਡ ਲੈੱਗ ਪਲੇਟ
ਲੈੱਗ ਪਲੇਟ ਦਾ ਪਲੱਗ-ਇਨ ਮਾਡਿਊਲਰ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਲੈੱਗ ਪਲੇਟ ਨੂੰ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕਲੀ ਐਡਜਸਟ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਐਡਜਸਟ ਕਰਨ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦੀ ਬਹੁਤ ਬਚਤ ਕਰਦਾ ਹੈ।
5. ਬਿਲਟ-ਇਨ ਰੀਚਾਰਜਯੋਗ ਬੈਟਰੀ
TDY-Y-2 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ-ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਇੱਕ ਉੱਚ-ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਵਾਲੀ ਰੀਚਾਰਜਯੋਗ ਬੈਟਰੀ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੈ, ਜੋ 50 ਓਪਰੇਸ਼ਨਾਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਇਸ ਵਿੱਚ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਬਿਜਲੀ ਊਰਜਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ AC ਪਾਵਰ ਸਪਲਾਈ ਹੈ।
Pਅਰਾਮੀਟਰ
| ਮਾਡਲਆਈਟਮ | TDY-Y-2 ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ |
| ਲੰਬਾਈ ਅਤੇ ਚੌੜਾਈ | 2170mm*550mm |
| ਉਚਾਈ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 1100mm/ 690mm |
| ਹੈੱਡ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ/ਹੇਠਾਂ/ਲਚਕੀਲਾ) | 45°/ 90°/ 40° |
| ਪਿਛਲੀ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 85°/ 40° |
| ਲੱਤ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ/ਹੇਠਾਂ/ ਬਾਹਰ ਵੱਲ) | 15°/ 90°/ 90° |
| ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ/ਰਿਵਰਸ ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ | 30°/ 30° |
| ਪਾਸੇ ਵਾਲਾ ਝੁਕਾਅ (ਖੱਬੇ ਅਤੇ ਸੱਜੇ) | 20°/ 20° |
| ਗੁਰਦੇ ਦੇ ਪੁਲ ਦੀ ਉਚਾਈ | 100 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਖਿਤਿਜੀ ਸਲਾਈਡਿੰਗ | 350 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਜ਼ੀਰੋ ਸਥਿਤੀ | ਇੱਕ ਬਟਨ, ਮਿਆਰੀ |
| ਫਲੈਕਸ/ਰਿਫਲੈਕਸ | ਸੰਯੁਕਤ ਕਾਰਵਾਈ |
| ਐਕਸ-ਰੇ ਬੋਰਡ | ਵਿਕਲਪਿਕ |
| ਕਨ੍ਟ੍ਰੋਲ ਪੈਨਲ | ਮਿਆਰੀ |
| ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਸਟਾਪ ਬਟਨ | ਮਿਆਰੀ |
| ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਮੋਟਰ ਸਿਸਟਮ | Chaoger ਤਾਈਵਾਨ ਤੋਂ |
| ਵੋਲਟੇਜ | 220V/110V |
| ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ | 50Hz / 60Hz |
| ਪਾਵਰ ਕੰਪੈਸਿਟੀ | 1.0 ਕਿਲੋਵਾਟ |
| ਬੈਟਰੀ | ਹਾਂ |
| ਚਟਾਈ | ਮੈਮੋਰੀ ਗੱਦਾ |
| ਮੁੱਖ ਸਮੱਗਰੀ | 304 ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਡ ਸਮਰੱਥਾ | 300 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ/ 350 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵਾਰੰਟੀ | 1 ਸਾਲ |
Aਸਹਾਇਕ ਉਪਕਰਣ
| ਨਹੀਂ। | ਨਾਮ | ਮਾਤਰਾਵਾਂ |
| 1 | ਅਨੱਸਥੀਸੀਆ ਸਕ੍ਰੀਨ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 2 | ਸਰੀਰ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 3 | ਬਾਂਹ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 4 | ਮੋਢੇ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 5 | ਲੱਤ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 6 | ਗੁਰਦੇ ਦੇ ਪੁਲ ਦਾ ਹੈਂਡਲ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 7 | ਚਟਾਈ | 1 ਸੈੱਟ |
| 8 | ਫਿਕਸਿੰਗ ਕਲੈਂਪ | 8 ਟੁਕੜੇ |
| 9 | ਲੰਮਾ ਫਿਕਸਿੰਗ ਕਲੈਂਪ | 1 ਜੋੜਾ |
| 10 | ਰਿਮੋਟ ਕੰਟਰੋਲ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 11 | ਪਾਵਰ ਲਾਈਨ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 12 | ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਤੇਲ | 1 ਤੇਲ ਦੀ ਡੱਬੀ |