TDY-Y-1ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਆਯਾਤ ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਢਾਂਚੇ ਨੂੰ ਅਪਣਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਰਵਾਇਤੀ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਪੁਸ਼ ਰਾਡ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਦੀ ਥਾਂ ਲੈਂਦੀ ਹੈ।
ਸਥਿਤੀ ਵਿਵਸਥਾ ਵਧੇਰੇ ਸਟੀਕ ਹੈ, ਗਤੀ ਦੀ ਗਤੀ ਵਧੇਰੇ ਇਕਸਾਰ ਅਤੇ ਸਥਿਰ ਹੈ, ਅਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਅਤੇ ਟਿਕਾਊ ਹੈ।
Y-ਆਕਾਰ ਵਾਲਾ ਅਧਾਰ ਸਥਿਰਤਾ ਅਤੇ ਲੱਤਾਂ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਜਗ੍ਹਾ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।
ਟਰਾਂਸਲੇਸ਼ਨ ਫੰਕਸ਼ਨ ਅਤੇ ਸੀ-ਥਰੂ ਬੈੱਡ ਬੋਰਡ, ਸੀ-ਆਰਮ ਨਾਲ ਫਿੱਟ, ਪੂਰੇ ਸਰੀਰ ਦਾ ਐਕਸ-ਰੇ ਸਕੈਨਿੰਗ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਦੋਹਰਾ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ, ਹੱਥ ਨਾਲ ਚੱਲਣ ਵਾਲੇ ਰਿਮੋਟ ਕੰਟਰੋਲ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਇੱਕ ਕਾਲਮ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੈ। ਇੱਕ-ਕੁੰਜੀ ਰੀਸੈਟ ਫੰਕਸ਼ਨ ਡਾਕਟਰ ਦੀ ਕਾਰਜ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।
ਇਹ ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਏਕੀਕ੍ਰਿਤ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਰਜਰੀਆਂ ਲਈ ਢੁਕਵਾਂ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪੇਟ ਦੀ ਸਰਜਰੀ, ਪ੍ਰਸੂਤੀ, ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀ, ਈਐਨਟੀ, ਯੂਰੋਲੋਜੀ, ਐਨੋਰੈਕਟਲ ਅਤੇ ਆਰਥੋਪੈਡਿਕਸ, ਆਦਿ।
1.ਡਬਲ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ
TDY-Y-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ-ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਵਿੱਚ ਦੋਹਰੇ ਕੰਟਰੋਲ ਢੰਗ ਹਨ, ਇੱਕ ਵਾਇਰਡ ਕੰਟਰੋਲਰ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ-ਕੁੰਜੀ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਲੈਵਲ ਰੀਸੈਟ ਫੰਕਸ਼ਨ ਹੈ। ਅਤੇ ਦੂਜਾ ਕਾਲਮ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ ਹੈ। ਇੱਕੋ ਫੰਕਸ਼ਨ ਵਾਲੇ ਸੁਤੰਤਰ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮਾਂ ਦੇ ਦੋ ਸੈੱਟ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ ਕਿ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ ਅਜੇ ਵੀ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਢੰਗ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਵਾਇਰਡ ਕੰਟਰੋਲਰ ਅਸਫਲ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਵਰਤੋਂ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।
2. ਐਕਸ-ਰੇ ਸਕੈਨ ਲਈ ਉਪਲਬਧ
ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ-ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ OR ਟੇਬਲ ਦਾ ਟੇਬਲ ਟਾਪ ਐਕਸ-ਰੇ ਪਾਸ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਐਕਸ-ਰੇ ਫਿਲਮ ਬਕਸੇ ਲਿਜਾਣ ਲਈ ਟੇਬਲ ਦੇ ਹੇਠਲੇ ਪਾਸੇ ਇੱਕ ਗਾਈਡ ਰੇਲ ਲਗਾਈ ਗਈ ਹੈ।
3. ਸੀ-ਆਰਮ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ
ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਹਰੀਜੱਟਲ ਮੂਵਮੈਂਟ ਸਟ੍ਰੋਕ 340mm ਹੈ, ਜੋ ਸੀ-ਆਰਮ ਲਈ ਸਹੀ ਅਤੇ ਸੁਵਿਧਾਜਨਕ ਸਥਿਤੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਮਰੀਜ਼ ਨੂੰ ਹਿਲਾਏ ਬਿਨਾਂ ਪੂਰੇ ਸਰੀਰ ਦਾ ਐਕਸ-ਰੇ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
4. ਰੀਚਾਰਜ ਹੋਣ ਯੋਗ ਬੈਟਰੀਆਂ
TDY-Y-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ-ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਸਰਜੀਕਲ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਉੱਚ-ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਵਾਲੀਆਂ ਰੀਚਾਰਜਯੋਗ ਬੈਟਰੀਆਂ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੈ, ਜੋ ≥50 ਓਪਰੇਸ਼ਨਾਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਬਾਹਰੀ ਪਾਵਰ ਸਪਲਾਈ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਰੀਚਾਰਜਯੋਗ ਬੈਟਰੀ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਰੱਖ-ਰਖਾਅ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਬਿਜਲੀ ਊਰਜਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਲਈ AC ਪਾਵਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।
5.ਓਨੀ-ਬਟਨRਈਸੈੱਟਐੱਫਅੰਗ-ਨਿਕਾਸੀ
ਨਵਾਂ ਇੱਕ-ਬਟਨ ਰੀਸੈਟ ਫੰਕਸ਼ਨ ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਕਾਰਜਾਂ ਨੂੰ ਸਰਲ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ
ਪੈਰਾਮੀਟਰ
| ਮਾਡਲ ਆਈਟਮ | TDY-Y-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ-ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ |
| ਲੰਬਾਈ ਅਤੇ ਚੌੜਾਈ | 1960mm * 500mm |
| ਉਚਾਈ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 1090mm / 690mm |
| ਹੈੱਡ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 60°/ 85°/0° |
| ਪਿਛਲੀ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 85°/ 40° |
| ਲੱਤ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ/ਹੇਠਾਂ/ ਬਾਹਰ ਵੱਲ) | 15°/ 90°/ 90° |
| ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ/ਰਿਵਰਸ ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ | 28°/ 28° |
| ਪਾਸੇ ਵਾਲਾ ਝੁਕਾਅ (ਖੱਬੇ ਅਤੇ ਸੱਜੇ) | 18°/ 18° |
| ਗੁਰਦੇ ਦੇ ਪੁਲ ਦੀ ਉਚਾਈ | 100 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਖਿਤਿਜੀ ਸਲਾਈਡਿੰਗ | 340 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਜ਼ੀਰੋ ਸਥਿਤੀ | ਇੱਕ ਬਟਨ, ਮਿਆਰੀ |
| ਫਲੈਕਸ/ਰਿਫਲੈਕਸ | ਸੰਯੁਕਤ ਕਾਰਵਾਈ |
| ਐਕਸ-ਰੇ ਬੋਰਡ | ਵਿਕਲਪਿਕ |
| ਕਨ੍ਟ੍ਰੋਲ ਪੈਨਲ | ਵਿਕਲਪਿਕ |
| ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਸਟਾਪ ਬਟਨ | ਵਿਕਲਪਿਕ |
| ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਮੋਟਰ ਸਿਸਟਮ | Chaoger ਤਾਈਵਾਨ ਤੋਂ |
| ਵੋਲਟੇਜ | 220V/110V |
| ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ | 50Hz / 60Hz |
| ਪਾਵਰ ਕੰਪੈਸਿਟੀ | 1.0 ਕਿਲੋਵਾਟ |
| ਬੈਟਰੀ | ਹਾਂ |
| ਚਟਾਈ | ਮੈਮੋਰੀ ਗੱਦਾ |
| ਮੁੱਖ ਸਮੱਗਰੀ | 304 ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਡ ਸਮਰੱਥਾ | 200 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵਾਰੰਟੀ | 1 ਸਾਲ |
Sਟੈਂਡਰਡ ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਨਹੀਂ। | ਨਾਮ | ਮਾਤਰਾਵਾਂ |
| 1 | ਅਨੱਸਥੀਸੀਆ ਸਕ੍ਰੀਨ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 2 | ਸਰੀਰ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 3 | ਬਾਂਹ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 4 | ਮੋਢੇ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 5 | ਲੱਤ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 6 | ਫੁੱਟ ਪਲੇਟ | 1 ਜੋੜਾ |
| 7 | ਗੁਰਦੇ ਦੇ ਪੁਲ ਦਾ ਹੈਂਡਲ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 8 | ਚਟਾਈ | 1 ਸੈੱਟ |
| 9 | ਫਿਕਸਿੰਗ ਕਲੈਂਪ | 8 ਟੁਕੜੇ |
| 10 | ਰਿਮੋਟ ਕੰਟਰੋਲ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 11 | ਪਾਵਰ ਲਾਈਨ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 12 | ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਤੇਲ | 1 ਤੇਲ ਦੀ ਡੱਬੀ |