ਸਾਰਾ ਕਵਰ 304 ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ ਦਾ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਸਾਫ਼ ਅਤੇ ਕੀਟਾਣੂ ਰਹਿਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਆਸਾਨ।
ਹਾਈ ਲਾਈਟ ਟ੍ਰਾਂਸਮਿਸ਼ਨ ਫਾਈਬਰ ਸਮੱਗਰੀ ਐਕਸ-ਰੇ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਢੁਕਵੀਂ ਹੈ।
ਚੌੜੇ ਗੱਦੇ ਦਾ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ 'ਤੇ ਵਧੇਰੇ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਲੇਟਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।
TDY-G-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਤਾਈਵਾਨ ਤੋਂ ਉੱਨਤ ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ, ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਇਲੈਕਟ੍ਰੋਮੈਗਨੈਟਿਕ ਵਾਲਵ ਅਤੇ ਤੇਲ ਪੰਪਾਂ ਨੂੰ ਅਪਣਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਸਥਿਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ।
1.Uਘੱਟ-ਘੱਟPਓਸਿਸ਼ਨ
2. ਡਬਲ ਜੁਆਇੰਟ ਹੈੱਡ ਪਲੇਟ
3.ਬੀਯੂਆਈਐਲਟੀ- ਗੁਰਦੇ ਵਿੱਚBਰਿਜ
4. ਬਿਲਟ-ਇਨ ਰੀਚਾਰਜਯੋਗ ਬੈਟਰੀ
5. ਮਕੈਨੀਕਲ ਬ੍ਰੇਕ
| ਮਾਡਲ ਆਈਟਮ | TDY-G-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ-ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਜਾਂ ਟੇਬਲ |
| ਲੰਬਾਈ ਅਤੇ ਚੌੜਾਈ | 2080mm * 550mm |
| ਉਚਾਈ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 820mm / 520mm |
| ਹੈੱਡ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 45°/ 90° |
| ਪਿਛਲੀ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 80°/ 20° |
| ਲੱਤ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ/ਹੇਠਾਂ/ ਬਾਹਰ ਵੱਲ) | 15°/ 90°/ 90° |
| ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ/ਰਿਵਰਸ ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ | 20°/ 20° |
| ਪਾਸੇ ਵਾਲਾ ਝੁਕਾਅ (ਖੱਬੇ ਅਤੇ ਸੱਜੇ) | 15° / 15° |
| ਗੁਰਦੇ ਦੇ ਪੁਲ ਦੀ ਉਚਾਈ | 110 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਮੋਟਰ ਸਿਸਟਮ | Chaoger ਤਾਈਵਾਨ ਤੋਂ |
| ਵੋਲਟੇਜ | 220V/110V |
| ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ | 50Hz / 60Hz |
| ਪਾਵਰ ਕੰਪੈਸਿਟੀ | 1.0 ਕਿਲੋਵਾਟ |
| ਬੈਟਰੀ | ਹਾਂ |
| ਚਟਾਈ | ਮੈਮੋਰੀ ਗੱਦਾ |
| ਮੁੱਖ ਸਮੱਗਰੀ | 304 ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਡ ਸਮਰੱਥਾ | 200 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵਾਰੰਟੀ | 1 ਸਾਲ |
Sਟੈਂਡਰਡ ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਨਹੀਂ। | ਨਾਮ | ਮਾਤਰਾਵਾਂ |
| 1 | ਅਨੱਸਥੀਸੀਆ ਸਕ੍ਰੀਨ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 2 | ਸਰੀਰ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 3 | ਬਾਂਹ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 4 | ਮੋਢੇ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 5 | ਲੱਤ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 6 | ਪੈਰਾਂ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 7 | ਗੁਰਦੇ ਦੇ ਪੁਲ ਦਾ ਹੈਂਡਲ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 8 | ਲੰਮਾ ਫਿਕਸਿੰਗ ਕਲੈਂਪ | 1 ਜੋੜਾ |
| 9 | ਫਿਕਸਿੰਗ ਕਲੈਂਪ | 8 ਟੁਕੜੇ |
| 10 | ਹੱਥ ਰਿਮੋਟ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 11 | ਪਾਵਰ ਲਾਈਨ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 12 | ਪੈਡਲ | 1 ਜੋੜਾ |