TDY-2 ਮੋਬਾਈਲ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪੂਰਾ 304 ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ ਬੈੱਡ ਅਤੇ ਕਾਲਮ ਹੈ, ਜੋ ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਆਸਾਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਦੂਸ਼ਣ-ਰੋਧੀ ਹੈ।
ਮੇਜ਼ ਦੀ ਸਤ੍ਹਾ ਨੂੰ 5 ਹਿੱਸਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੰਡਿਆ ਗਿਆ ਹੈ: ਸਿਰ ਵਾਲਾ ਭਾਗ, ਪਿਛਲਾ ਭਾਗ, ਨੱਕੜ ਵਾਲਾ ਭਾਗ, ਅਤੇ ਦੋ ਵੱਖ ਕਰਨ ਯੋਗ ਲੱਤਾਂ ਵਾਲੇ ਭਾਗ।
TDY-2 ਮੋਬਾਈਲ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਨੂੰ 340mm ਦੀ ਦੂਰੀ 'ਤੇ ਟ੍ਰਾਂਸਲੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਸਰਜਰੀ ਦੌਰਾਨ ਸੀ-ਆਰਮ ਲਈ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਖੇਤਰ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਐਕਸ-ਰੇ ਫਿਲਮ ਬਾਕਸਾਂ ਨਾਲ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਡਬਲ ਜੁਆਇੰਟ ਹੈੱਡ ਬੋਰਡ, ਗੈਸ ਸਪਰਿੰਗ ਰਾਹੀਂ ਐਡਜਸਟੇਬਲ ਲੈੱਗ ਬੋਰਡ। ਜਰਮਨ ਬ੍ਰਾਂਡ ਸਾਈਲੈਂਟ ਕੈਸਟਰਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਇੱਕ-ਬਟਨ ਰੀਸੈਟ, ਇੱਕ-ਬਟਨ ਬਕਲਿੰਗ ਅਤੇ ਐਂਟੀ-ਬਕਲਿੰਗ ਫੰਕਸ਼ਨ ਵਿਕਲਪਿਕ ਵੀ ਹਨ।
ਇਹ ਮਲਟੀਫੰਕਸ਼ਨਲ ਇਲੈਕਟ੍ਰੀਕਲ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਰਜਰੀਆਂ ਲਈ ਢੁਕਵਾਂ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪੇਟ ਦੀ ਸਰਜਰੀ, ਪ੍ਰਸੂਤੀ, ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀ, ਈਐਨਟੀ, ਯੂਰੋਲੋਜੀ, ਐਨੋਰੈਕਟਲ ਅਤੇ ਆਰਥੋਪੈਡਿਕਸ, ਆਦਿ।
1.ਡਬਲ ਜੁਆਇੰਟ ਹੈੱਡ ਪਲੇਟ
ਇਸ ਇਲੈਕਟ੍ਰੀਕਲ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਦੀ ਡਬਲ-ਜੁਆਇੰਟ ਹੈੱਡ ਪਲੇਟ ਹੈੱਡਬੋਰਡ ਦੀ ਉਚਾਈ ਨੂੰ ਸੁਤੰਤਰ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਐਡਜਸਟ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਮਰੀਜ਼ ਨੂੰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਇੱਕ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਹੈੱਡ ਐਂਗਲ ਮਿਲਦਾ ਹੈ।
2. ਲੈੱਗ ਪਲੇਟ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਕੰਟਰੋਲ ਜਾਂ ਗੈਸ ਸਪਰਿੰਗ ਕੰਟਰੋਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ
ਲੈੱਗ ਪਲੇਟ ਨੂੰ ਗੈਸ ਸਪਰਿੰਗ ਦੁਆਰਾ ਕੰਟਰੋਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਇਸਨੂੰ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਕੰਟਰੋਲ ਵਿੱਚ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
3. ਵਿਕਲਪਿਕ ਡਬਲ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ
ਹੈਂਡ ਕੰਟਰੋਲਰ ਅਤੇ ਵਿਕਲਪਿਕ ਪੈਨਲ ਕੰਟਰੋਲ ਸਰਜਰੀ ਲਈ ਦੋਹਰੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ।
4.ਵੱਡੇ ਕਾਸਟਰ
ਆਯਾਤ ਕੀਤੇ ਜਰਮਨ TENTE ਕਾਸਟਰ, ਪਹਿਨਣ-ਰੋਧਕ ਅਤੇ ਚੁੱਪ।
5. ਬਿਲਟ-ਇਨ ਰੀਚਾਰਜਯੋਗ ਬੈਟਰੀ
TDY-2 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਇੱਕ ਉੱਚ-ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਵਾਲੀ ਰੀਚਾਰਜਯੋਗ ਬੈਟਰੀ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੈ, ਜੋ 50 ਓਪਰੇਸ਼ਨਾਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਇਸ ਵਿੱਚ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਬਿਜਲੀ ਊਰਜਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ AC ਪਾਵਰ ਸਪਲਾਈ ਹੈ।
6.ਹੋਰ ਵਿਕਲਪਿਕ ਵਿਕਲਪ
ਵਿਕਲਪਿਕ ਇੱਕ-ਬਟਨ ਰੀਸੈਟ, ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਫਲੈਕਸਨ ਅਤੇ ਰਿਵਰਸ ਫਲੈਕਸਨ ਫੰਕਸ਼ਨ।
Pਪੈਰਾਮੀਟਰ:
| ਮਾਡਲਆਈਟਮ | TDY -2 ਮੋਬਾਈਲ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ |
| ਲੰਬਾਈ ਅਤੇ ਚੌੜਾਈ | 2100mm*550mm |
| ਉਚਾਈ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 1000mm/ 700mm |
| ਹੈੱਡ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 45° 90° |
| ਪਿਛਲੀ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 90° / 17° |
| ਲੱਤ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ/ਹੇਠਾਂ/ ਬਾਹਰ ਵੱਲ) | 15°/ 90°/ 90° |
| ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ/ਰਿਵਰਸ ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ | 25°/ 25° |
| ਪਾਸੇ ਵਾਲਾ ਝੁਕਾਅ (ਖੱਬੇ ਅਤੇ ਸੱਜੇ) | 15° / 15° |
| ਗੁਰਦੇ ਦੇ ਪੁਲ ਦੀ ਉਚਾਈ | ≥110 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਖਿਤਿਜੀ ਸਲਾਈਡਿੰਗ | 345 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਫਲੈਕਸ/ਰਿਫਲੈਕਸ | ਸੰਯੁਕਤ ਕਾਰਵਾਈ |
| ਐਕਸ-ਰੇ ਬੋਰਡ | ਵਿਕਲਪਿਕ |
| ਕਨ੍ਟ੍ਰੋਲ ਪੈਨਲ | ਮਿਆਰੀ |
| ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਮੋਟਰ ਸਿਸਟਮ | ਜੀਕਾਂਗ |
| ਵੋਲਟੇਜ | 220V/110V |
| ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ | 50Hz / 60Hz |
| ਪਾਵਰ ਕੰਪੈਸਿਟੀ | 1.0 ਕਿਲੋਵਾਟ |
| ਬੈਟਰੀ | ਹਾਂ |
| ਚਟਾਈ | ਮੈਮੋਰੀ ਗੱਦਾ |
| ਮੁੱਖ ਸਮੱਗਰੀ | 304 ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਡ ਸਮਰੱਥਾ | 200 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵਾਰੰਟੀ | 1 ਸਾਲ |
ਮਿਆਰੀ ਸਹਾਇਕ ਉਪਕਰਣ
| ਨਹੀਂ। | ਨਾਮ | ਮਾਤਰਾਵਾਂ |
| 1 | ਅਨੱਸਥੀਸੀਆ ਸਕ੍ਰੀਨ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 2 | ਸਰੀਰ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 3 | ਬਾਂਹ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 4 | ਮੋਢੇ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 5 | ਲੱਤ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 6 | ਪੈਰਾਂ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 6 | ਗੁਰਦੇ ਦੇ ਪੁਲ ਦਾ ਹੈਂਡਲ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 7 | ਚਟਾਈ | 1 ਸੈੱਟ |
| 8 | ਫਿਕਸਿੰਗ ਕਲੈਂਪ | 8 ਟੁਕੜੇ |
| 9 | ਲੰਮਾ ਫਿਕਸਿੰਗ ਕਲੈਂਪ | 1 ਜੋੜਾ |
| 10 | ਹੱਥ ਰਿਮੋਟ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 11 | ਪਾਵਰ ਲਾਈਨ | 1 ਟੁਕੜਾ |