TDY-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਇੱਕ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਪੁਸ਼ ਰਾਡ ਮੋਟਰ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਅਪਣਾਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇ ਕਿ ਇਹ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮੁਦਰਾ ਸਮਾਯੋਜਨਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਟੇਬਲ ਲਿਫਟਿੰਗ, ਅੱਗੇ ਅਤੇ ਪਿੱਛੇ ਝੁਕਣਾ, ਖੱਬਾ ਅਤੇ ਸੱਜਾ ਝੁਕਣਾ, ਪਿੱਛੇ ਪਲੇਟ ਫੋਲਡਿੰਗ ਅਤੇ ਅਨੁਵਾਦ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।
ਇਹ ਮਲਟੀਫੰਕਸ਼ਨਲ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਰਜਰੀਆਂ ਲਈ ਢੁਕਵਾਂ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪੇਟ ਦੀ ਸਰਜਰੀ, ਪ੍ਰਸੂਤੀ, ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀ, ਈਐਨਟੀ, ਯੂਰੋਲੋਜੀ, ਐਨੋਰੈਕਟਲ ਅਤੇ ਆਰਥੋਪੈਡਿਕਸ, ਆਦਿ।
1. ਐਕਸ-ਰੇ ਸਕੈਨਿੰਗ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ
PFCC ਟੇਬਲਟੌਪ ਨੂੰ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਐਕਸ-ਰੇ ਸਕੈਨਿੰਗ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। TDY-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਨੂੰ 300mm ਤੋਂ ਵੱਧ ਅਨੁਵਾਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਸਰਜਰੀ ਦੌਰਾਨ ਸੀ-ਆਰਮ ਲਈ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਖੇਤਰ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਐਕਸ-ਰੇ ਫਿਲਮ ਬਾਕਸਾਂ ਨਾਲ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
2. ਵਿਕਲਪਿਕ ਡਬਲ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ
ਹੈਂਡ ਕੰਟਰੋਲਰ ਅਤੇ ਵਿਕਲਪਿਕ ਪੈਨਲ ਕੰਟਰੋਲ ਸਰਜਰੀ ਲਈ ਦੋਹਰੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ।
3. ਬਿਲਟ-ਇਨ ਰੀਚਾਰਜਯੋਗ ਬੈਟਰੀ
TDY-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਇੱਕ ਉੱਚ-ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਵਾਲੀ ਰੀਚਾਰਜਯੋਗ ਬੈਟਰੀ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੈ, ਜੋ 50 ਓਪਰੇਸ਼ਨਾਂ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਇਸ ਵਿੱਚ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਬਿਜਲੀ ਊਰਜਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ AC ਪਾਵਰ ਸਪਲਾਈ ਹੈ।
4. ਬਿਲਟ-ਇਨ ਕਿਡਨੀ ਬ੍ਰਿਜ
ਬਿਲਟ-ਇਨ ਲੰਬਰ ਬ੍ਰਿਜ, ਡਾਕਟਰਾਂ ਲਈ ਪਿੱਤ ਅਤੇ ਗੁਰਦੇ ਦੀ ਸਰਜਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਸੁਵਿਧਾਜਨਕ
ਪੈਰਾਮੀਟਰ
| ਮਾਡਲ ਆਈਟਮ | TDY-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ |
| ਲੰਬਾਈ ਅਤੇ ਚੌੜਾਈ | 2070mm*550mm |
| ਉਚਾਈ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 1000mm/ 700mm |
| ਹੈੱਡ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 45°/ 90° |
| ਪਿਛਲੀ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 75°/ 20° |
| ਲੱਤ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ/ਹੇਠਾਂ/ ਬਾਹਰ ਵੱਲ) | 15°/ 90°/ 90° |
| ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ/ਰਿਵਰਸ ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ | 25°/ 25° |
| ਪਾਸੇ ਵਾਲਾ ਝੁਕਾਅ (ਖੱਬੇ ਅਤੇ ਸੱਜੇ) | 15° / 15° |
| ਗੁਰਦੇ ਦੇ ਪੁਲ ਦੀ ਉਚਾਈ | ≥110 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਖਿਤਿਜੀ ਸਲਾਈਡਿੰਗ | 300 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਫਲੈਕਸ/ਰਿਫਲੈਕਸ | ਸੰਯੁਕਤ ਕਾਰਵਾਈ |
| ਐਕਸ-ਰੇ ਬੋਰਡ | ਵਿਕਲਪਿਕ |
| ਕਨ੍ਟ੍ਰੋਲ ਪੈਨਲ | ਮਿਆਰੀ |
| ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਮੋਟਰ ਸਿਸਟਮ | ਜੀਕਾਂਗ |
| ਵੋਲਟੇਜ | 220V/110V |
| ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ | 50Hz / 60Hz |
| ਪਾਵਰ ਕੰਪੈਸਿਟੀ | 1.0 ਕਿਲੋਵਾਟ |
| ਬੈਟਰੀ | ਹਾਂ |
| ਚਟਾਈ | ਮੈਮੋਰੀ ਗੱਦਾ |
| ਮੁੱਖ ਸਮੱਗਰੀ | 304 ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਡ ਸਮਰੱਥਾ | 200 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵਾਰੰਟੀ | 1 ਸਾਲ |
ਮਿਆਰੀ ਸਹਾਇਕ ਉਪਕਰਣ
| ਨਹੀਂ। | ਨਾਮ | ਮਾਤਰਾਵਾਂ |
| 1 | ਅਨੱਸਥੀਸੀਆ ਸਕ੍ਰੀਨ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 2 | ਸਰੀਰ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 3 | ਬਾਂਹ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 4 | ਮੋਢੇ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 5 | ਲੱਤ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 6 | ਪੈਰਾਂ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 6 | ਗੁਰਦੇ ਦੇ ਪੁਲ ਦਾ ਹੈਂਡਲ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 7 | ਚਟਾਈ | 1 ਸੈੱਟ |
| 8 | ਫਿਕਸਿੰਗ ਕਲੈਂਪ | 8 ਟੁਕੜੇ |
| 9 | ਲੰਮਾ ਫਿਕਸਿੰਗ ਕਲੈਂਪ | 1 ਜੋੜਾ |
| 10 | ਹੱਥ ਰਿਮੋਟ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 11 | ਪਾਵਰ ਲਾਈਨ | 1 ਟੁਕੜਾ |