1.ਅਤਿ-ਨੀਵੀਂ ਸਥਿਤੀ
ਨੇਤਰ ਵਿਗਿਆਨ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਉਚਾਈ 500mm ਤੱਕ ਐਡਜਸਟ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਾਣਿਆ-ਪਛਾਣਿਆ ਇਲੈਕਟ੍ਰੋਮੈਗਨੈਟਿਕ ਡਰਾਈਵ ਸਿਸਟਮ ਸਥਿਰ, ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਅਤੇ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਸ਼ੋਰ-ਮੁਕਤ ਹੈ। ਇਹ ਨੇਤਰ ਵਿਗਿਆਨ ਅਤੇ ENT ਸਰਜਰੀ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਵਿਕਲਪ ਹੈ।
2.ਹਟਾਉਣਯੋਗ ਹੈੱਡ ਪਲੇਟ
ਹਟਾਉਣਯੋਗ ਹੈੱਡ ਪਲੇਟ ਨੂੰ ਮਕੈਨੀਕਲ ਗੀਅਰ ਦੁਆਰਾ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਕੰਟਰੋਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਹੈੱਡਬੋਰਡ ਕੁਸ਼ਨ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਸਥਿਤ ਅਵਤਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਐਰਗੋਨੋਮਿਕ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦਾ ਹੈ।
3. ਚੌੜੀ ਸਤ੍ਹਾ
ਸਤ੍ਹਾ ਦੀ ਚੌੜਾਈ 550mm ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਮਰੀਜ਼ ਇਸ 'ਤੇ ਵਧੇਰੇ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਲੇਟ ਸਕਦਾ ਹੈ।
4. ਲਚਕਦਾਰ ਫੁੱਟ ਸਵਿੱਚ
ਪਿਛਲੀ ਪਲੇਟ ਅਤੇ ਲੱਤ ਦੀ ਪਲੇਟ ਦੇ ਕੋਣ ਨੂੰ ਪੈਰ ਦੇ ਸਵਿੱਚ ਰਾਹੀਂ ਐਡਜਸਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਡਾਕਟਰ ਲਈ ਨੇਤਰ ਵਿਗਿਆਨ ਦੇ ਆਪ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਮਰੀਜ਼ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਆਦਰਸ਼ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਐਡਜਸਟ ਕਰਨ ਲਈ ਸੁਵਿਧਾਜਨਕ ਹੈ।
5. ਪੇਟਲ ਬ੍ਰੇਕ
ਮਕੈਨੀਕਲ ਪੈਡਲ ਬ੍ਰੇਕ ਤੇਜ਼, ਸੁਵਿਧਾਜਨਕ, ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਹਨ।
6. ਵਿਕਲਪਿਕ ਡਾਕਟਰ ਕੁਰਸੀ
ਡਾਕਟਰ ਦੀ ਕੁਰਸੀ ਆਰਮਰੇਸਟ, ਬੈਕਰੇਸਟ ਅਤੇ ਸੀਟ ਦੀ ਉਚਾਈ ਨੂੰ ਐਡਜਸਟ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਪੈਰਾਮੀਟਰ
| ਮਾਡਲ ਆਈਟਮ | TDG-2 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਫਥਲਮਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ |
| ਲੰਬਾਈ ਅਤੇ ਚੌੜਾਈ | 2080mm * 550mm |
| ਉਚਾਈ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 700mm / 500mm |
| ਹੈੱਡ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 45°/ 90° |
| ਪਿਛਲੀ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 45°/ 20° |
| ਲੱਤ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 45°/ 20° |
| ਖਿਤਿਜੀ ਸਲਾਈਡਿੰਗ | 300 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਮੋਟਰ ਸਿਸਟਮ | ਜੀਕਾਂਗ |
| ਵੋਲਟੇਜ | 220V/110V |
| ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ | 50Hz / 60Hz |
| ਪਾਵਰ ਕੰਪੈਸਿਟੀ | 1.0 ਕਿਲੋਵਾਟ |
| ਬੈਟਰੀ | ਹਾਂ |
| ਚਟਾਈ | ਮੈਮੋਰੀ ਗੱਦਾ |
| ਮੁੱਖ ਸਮੱਗਰੀ | 304 ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਡ ਸਮਰੱਥਾ | 200 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵਾਰੰਟੀ | 1 ਸਾਲ |
ਮਿਆਰੀ ਸਹਾਇਕ ਉਪਕਰਣ
| ਨਹੀਂ। | ਨਾਮ | ਮਾਤਰਾਵਾਂ |
| 1 | ਇਨਫਿਊਜ਼ਨ ਰਾਡ | 1 ਸੈੱਟ |
| 2 | ਆਰਮ ਬੋਰਡ | 1 ਜੋੜਾ |
| 3 | ਯੰਤਰ ਟ੍ਰੇ | 1 ਸੈੱਟ |
| 4 | ਫਿਕਸਿੰਗ ਕਲੈਂਪ | 1 ਸੈੱਟ |
| 5 | ਚਟਾਈ | 1 ਸੈੱਟ |
| 6 | ਫੁੱਟ ਸਵਿੱਚ | 1 ਸੈੱਟ |