TDG-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਵਿੱਚ ਪੰਜ ਮੁੱਖ ਐਕਸ਼ਨ ਗਰੁੱਪ ਹਨ: ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਐਡਜਸਟੇਬਲ ਬੈੱਡ ਸਤਹ ਉਚਾਈ, ਅੱਗੇ ਅਤੇ ਪਿੱਛੇ ਝੁਕਾਅ, ਖੱਬੇ ਅਤੇ ਸੱਜੇ ਝੁਕਾਅ, ਪਿਛਲੀ ਪਲੇਟ ਉਚਾਈ, ਅਤੇ ਬ੍ਰੇਕ।
ਇਸ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਦੀ ਸੁੰਦਰ ਦਿੱਖ, ਬਾਡੀ, ਬੇਸ, ਲਿਫਟਿੰਗ ਕਾਲਮ ਅਤੇ ਸਾਈਡ ਰੇਲਜ਼ ਸਾਰੇ ਉੱਚ-ਗੁਣਵੱਤਾ ਵਾਲੇ ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ ਦੇ ਬਣੇ ਹਨ, ਉੱਚ ਫਿਨਿਸ਼, ਖੋਰ ਪ੍ਰਤੀਰੋਧ ਅਤੇ ਉੱਚ ਮਕੈਨੀਕਲ ਤਾਕਤ ਦੇ ਨਾਲ।
ਇੱਕ-ਬਟਨ ਕੰਟਰੋਲ ਨਾਲ, ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਟੇਬਲ ਦੀਆਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਥਿਤੀਆਂ ਨੂੰ ਬੁੱਧੀਮਾਨੀ ਨਾਲ ਐਡਜਸਟ ਕਰੋ। ਇਹ LINAK ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਐਕਚੁਏਟਰ ਨੂੰ ਅਪਣਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਚੁੱਪ, ਸਟੀਕ ਅਤੇ ਘੱਟ ਰੱਖ-ਰਖਾਅ ਦੀ ਲਾਗਤ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵੱਡਾ ਪਹੀਆ ਡਿਜ਼ਾਈਨ, ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਭੂਚਾਲ-ਵਿਰੋਧੀ ਡੀਕੰਪ੍ਰੇਸ਼ਨ।
ਇਹ ਇਲੈਕਟ੍ਰੀਕਲ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਰਜਰੀਆਂ ਲਈ ਢੁਕਵਾਂ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪੇਟ ਦੀ ਸਰਜਰੀ, ਪ੍ਰਸੂਤੀ, ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀ, ਈਐਨਟੀ, ਯੂਰੋਲੋਜੀ, ਐਨੋਰੈਕਸਿਕ ਅਤੇ ਆਰਥੋਪੈਡਿਕਸ, ਆਦਿ।
1.AਕੋਣੀAਸਮਾਯੋਜਨwਇਥGas Sਪ੍ਰਿੰਗਸ
TDG-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਦੇ ਦੋਵੇਂ ਪਿਛਲੀ ਪਲੇਟ ਅਤੇ ਲੈੱਗ ਪਲੇਟ ਜੋੜ ਗੈਸ ਸਪਰਿੰਗ ਸਿਲੰਡਰ ਸਪੋਰਟ ਸਟ੍ਰਕਚਰ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਮਾਯੋਜਨ ਕੋਮਲ, ਚੁੱਪ ਅਤੇ ਵਾਈਬ੍ਰੇਸ਼ਨ-ਮੁਕਤ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਜੋੜਾਂ ਦੀ ਬਣਤਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਬਚਾਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਮਰੀਜ਼ ਨੂੰ ਡਿੱਗਣ ਤੋਂ ਰੋਕਦੇ ਹਨ।
2.LINAK ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਲੀਨੀਅਰ ਐਕਟੁਏਟਰ
ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਪੁਸ਼ ਰਾਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਮੈਡੀਕਲ ਸਟਾਫ ਨੂੰ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਹੱਥੀਂ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਸਿਰਫ਼ ਰਿਮੋਟ ਕੰਟਰੋਲ ਨੂੰ ਫੜਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਆਸਾਨ ਅਤੇ ਕਿਰਤ ਦੀ ਬੱਚਤ। ਹਾਈਡ੍ਰੌਲਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਦੇ ਵਿਕਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇ ਰੱਖ-ਰਖਾਅ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ, ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਵਿਕਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇ ਰੱਖ-ਰਖਾਅ ਦੀ ਲਾਗਤ ਨੂੰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਘਟਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਸਮਾਯੋਜਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੌਰਾਨ, ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਪੁਸ਼ ਰਾਡ ਨੂੰ ਵਧੇਰੇ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਰੱਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਸਮਾਯੋਜਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਬਹੁਤ ਚੁੱਪ ਹੈ।
3. Y ਕਿਸਮ ਦਾ ਅਧਾਰ
ਬੈੱਡ ਬੇਸ ਇੱਕ Y-ਆਕਾਰ ਵਾਲਾ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਅਪਣਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਐਰਗੋਨੋਮਿਕ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਦੀ ਸਥਿਰਤਾ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਮੈਡੀਕਲ ਸਟਾਫ ਲਈ ਵਧੇਰੇ ਖਾਲੀ ਲੱਤਾਂ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਵੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਮੈਡੀਕਲ ਸਟਾਫ ਮਰੀਜ਼ ਦੇ ਹੋਰ ਨੇੜੇ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
4. ਬਹੁਪੱਖੀ ਸਹਾਇਕ ਉਪਕਰਣ
ਮੋਢੇ ਦੀਆਂ ਪੱਟੀਆਂ, ਗੁੱਟ ਦੀਆਂ ਪੱਟੀਆਂ, ਲੱਤਾਂ ਦੀਆਂ ਪੱਟੀਆਂ ਅਤੇ ਸਰੀਰ ਦੀਆਂ ਪੱਟੀਆਂ ਨਾਲ ਲੈਸ, ਇਹ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕਿ ਜਨਰਲ ਅਨੱਸਥੀਸੀਆ ਵਾਲੇ ਮਰੀਜ਼ ਸਰਜਰੀ ਦੌਰਾਨ ਡਿੱਗ ਨਾ ਪੈਣ। ਲੱਤਾਂ ਦੀਆਂ ਪਲੇਟਾਂ, ਬਾਂਹ ਦੇ ਆਰਾਮ, ਸਰੀਰ ਦੇ ਸਹਾਰੇ ਅਤੇ ਲੱਤਾਂ ਦੇ ਸਹਾਰੇ ਸਾਰੇ ਮੈਮੋਰੀ ਫੋਮ ਪੈਡਾਂ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹਨ ਤਾਂ ਜੋ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਆਰਾਮ ਅਤੇ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਸਰੀਰ ਦੇ ਤਰਲ ਪਦਾਰਥਾਂ ਦੇ ਆਮ ਸੰਚਾਰ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕੇ।
5. ਐੱਲਆਰਗਰ ਕੈਸਟਰ ਡਿਜ਼ਾਈਨ
ਮਕੈਨੀਕਲ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਦਾ ਅਧਾਰ ਵੱਡੇ ਕੈਸਟਰਾਂ (ਵਿਆਸ) ਨਾਲ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ≥100mm), ਜੋ ਹਿੱਲਣ ਲਈ ਲਚਕਦਾਰ ਹੈ। ਬ੍ਰੇਕ ਲਗਾਉਣ ਵੇਲੇ ਕੈਸਟਰ ਉੱਠਦੇ ਹਨ, ਬੈੱਡ ਬੇਸ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦਾ ਹੈਜ਼ਮੀਨ, ਅਤੇ ਸਥਿਰਤਾ ਚੰਗੀ ਹੈ।
6. ਬਿਲਟ-ਇਨ ਬੈਟਰੀ
ਬਿਜਲੀ ਬੰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਬਿਲਟ-ਇਨ ਬੈਟਰੀ 50 ਓਪਰੇਸ਼ਨਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ।
Pਅਰਾਮੀਟਰ
| ਮਾਡਲਆਈਟਮ | TDG-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਟੇਬਲ |
| ਲੰਬਾਈ ਅਤੇ ਚੌੜਾਈ | 2050mm*500mm |
| ਉਚਾਈ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 890mm/ 690mm |
| ਹੈੱਡ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 60°/ 60° |
| ਪਿਛਲੀ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 90° / 17° |
| ਲੱਤ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ/ਹੇਠਾਂ/ ਬਾਹਰ ਵੱਲ) | 30°/ 90°/ 90° |
| ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ/ਰਿਵਰਸ ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ | 25° / 11° |
| ਪਾਸੇ ਵਾਲਾ ਝੁਕਾਅ (ਖੱਬੇ ਅਤੇ ਸੱਜੇ) | 20°/ 20° |
| ਗੁਰਦੇ ਦੇ ਪੁਲ ਦੀ ਉਚਾਈ | ≥110 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਫਲੈਕਸ/ਰਿਫਲੈਕਸ | ਸੰਯੁਕਤ ਕਾਰਵਾਈ |
| ਕਨ੍ਟ੍ਰੋਲ ਪੈਨਲ | ਵਿਕਲਪਿਕ |
| ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਮੋਟਰ ਸਿਸਟਮ | ਲਿਨਾਕ |
| ਵੋਲਟੇਜ | 220V/110V |
| ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ | 50Hz / 60Hz |
| ਪਾਵਰ ਕੰਪੈਸਿਟੀ | 1.0 ਕਿਲੋਵਾਟ |
| ਬੈਟਰੀ | ਹਾਂ |
| ਚਟਾਈ | ਮੈਮੋਰੀ ਗੱਦਾ |
| ਮੁੱਖ ਸਮੱਗਰੀ | 304 ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਡ ਸਮਰੱਥਾ | 200 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵਾਰੰਟੀ | 1 ਸਾਲ |
Sਟੈਂਡਰਡ ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਨਹੀਂ। | ਨਾਮ | ਮਾਤਰਾਵਾਂ |
| 1 | ਅਨੱਸਥੀਸੀਆ ਸਕ੍ਰੀਨ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 2 | ਸਰੀਰ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 3 | ਬਾਂਹ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 4 | ਲੱਤ ਦਾ ਸਹਾਰਾ | 1 ਜੋੜਾ |
| 5 | ਗੁਰਦੇ ਦੇ ਪੁਲ ਦਾ ਹੈਂਡਲ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 6 | ਚਟਾਈ | 1 ਸੈੱਟ |
| 7 | ਹੱਥ ਰਿਮੋਟ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 8 | ਪਾਵਰ ਲਾਈਨ | 1 ਟੁਕੜਾ |