LEDD500700C+M ਡਬਲ ਡੋਮ LED ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਰੂਮ ਲਾਈਟ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ।
ਸਿਖਲਾਈ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ ਲਈ ਬਿਲਟ-ਇਨ ਕੈਮਰਾ ਸਿਸਟਮ ਅਤੇ ਬਾਹਰੀ ਹੈਂਗਿੰਗ ਮਾਨੀਟਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਨਿਗਰਾਨੀ ਅਤੇ ਰਿਕਾਰਡਿੰਗ ਕਾਰਜਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।
■ ਪੇਟ/ਜਨਰਲ ਸਰਜਰੀ
■ ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀ
■ ਦਿਲ/ਨਾੜੀ/ਥੋਰਸਿਕ ਸਰਜਰੀ
■ ਨਿਊਰੋਸਰਜਰੀ
■ ਆਰਥੋਪੀਡਿਕਸ
■ ਟਰਾਮਾਟੋਲੋਜੀ / ਐਮਰਜੈਂਸੀ OR
■ ਯੂਰੋਲੋਜੀ / TURP
■ ਅੱਖਾਂ ਦਾ ਰੋਗ ਵਿਗਿਆਨ
■ ਐਂਡੋਸਕੋਪੀ ਐਂਜੀਓਗ੍ਰਾਫੀ
1. ਕੈਮਰਾ ਸਿਸਟਮ
ਬਿਲਟ-ਇਨ ਕੈਮਰਾ, ਇਸਨੂੰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਹਥਿਆਰ ਨਾਲ ਲਟਕਾਉਣ ਦੀ ਕੋਈ ਲੋੜ ਨਹੀਂ।
2. ਇਹ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਰੂਮ ਲਾਈਟ ਤੇਜ਼ ਗਤੀ ਅਤੇ ਉੱਚ ਗੁਣਵੱਤਾ ਵਿੱਚ ਤਸਵੀਰਾਂ ਕੈਪਚਰ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੀ ਹੈ। 10X ਆਪਟੀਕਲ ਜ਼ੂਮ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਹਰ ਪਹਿਲੂ ਤੋਂ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
3. ਇਹ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਰੂਮ ਲਾਈਟ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਸਰਜਰੀ ਨੂੰ ਵੀ ਰਿਕਾਰਡ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸਿਖਲਾਈ ਅਤੇ ਅਧਿਐਨ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।
ਮਾਨੀਟਰ ਸਿਸਟਮ
1. ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਦਾ ਪ੍ਰਸਾਰਣ ਕਰਕੇ, LEDD500700C+M ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਰੂਮ ਲਾਈਟ ਕਲੀਨਿਕ ਸਟਾਫ ਨੂੰ ਨਿਰਜੀਵ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਤੋੜੇ ਬਿਨਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਗਤੀ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ।
2. ਬਿਲਟ-ਇਨ ਕੈਮਰਾ ਅਤੇ ਮਾਨੀਟਰ ਦੇ ਨਾਲ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਰੂਮ ਲਾਈਟ ਸਰਜੀਕਲ ਹੈੱਡ ਦਾ ਇੱਕ ਹੋਰ ਉੱਪਰਲਾ ਦ੍ਰਿਸ਼ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਸਰਜੀਕਲ ਟੀਮ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਵਿੱਚ ਸਰਜੀਕਲ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰ ਸਕੇ।
ਪੈਰਾਮੀਟਰs:
| ਕੈਮਰਾ | |
| ਮਤਾ | 210 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ 1920(H)X 1080(V) |
| ਸੰਚਾਰ ਮੋਡ | ਆਰਐਸ232 |
| ਸੰਚਾਰ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲ | ਹਿਤਾਚੀ / ਸੋਨੀ ਵਿਸਕਾ |
| ਕਨੈਕਟਰ | LVCMOS-36pFPC(YCbCr 4:2:2) ਅਨੁਕੂਲਤਾ 110/LVDS 30P |
| ਸੈਂਸਰ ਕਿਸਮ | 1/2.9" CMOS/ 1/3" CMOS |
| ਸਕੈਨ ਮੋਡ | ਪ੍ਰਗਤੀਸ਼ੀਲ ਸਕੈਨ |
| ਦਿਨ ਅਤੇ ਰਾਤ ਪ੍ਰਣਾਲੀ | ਰੰਗ/ਕਾਲਾ ਅਤੇ ਚਿੱਟਾ/ਆਟੋਮੈਟਿਕ |
| ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਰੋਸ਼ਨੀ | ਰੰਗ: 0.1Lux ਕਾਲਾ ਅਤੇ ਚਿੱਟਾ: 0.01Lux |
| ਸਿੰਕ੍ਰੋਨਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਮੋਡ | ਇੰਟਰ-ਸਿੰਕ |
| ਵੀਡੀਓ ਆਉਟਪੁੱਟ | ਡਿਜੀਟਲ ਸਿਗਨਲ |
| ਐਸ.ਐਨ.ਆਰ. | ≥50dB (AGC ਬੰਦ) |
| ਲੈਂਸ | |
| ਆਈਆਰਸੀਯੂਟੀ | IRCUT ਡਬਲ ਫਿਲਟਰ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਸਵਿਚਿੰਗ |
| ਆਪਟੀਕਲ ਲੈਂਸ | 10X f=5mm~50mm |
| ਫੀਲਡ ਐਂਗਲ | H:51.8°(W)~5.86°(T) V:39.1°(W)~4.4°(T) |
| ਫੰਕਸ਼ਨ | |
| ਐਕਸਪੋਜ਼ਰ ਮੋਡ | ਏ/ਐੱਮ |
| ਚਿੱਟਾ ਸੰਤੁਲਨ | ਆਟੋਮੈਟਿਕ |
| ਫੋਕਸ ਮੋਡ | ਏ/ਐੱਮ |
| ਕੰਟਰੋਲ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ | ਏ/ਐੱਮ |
| ਤਸਵੀਰ ਪ੍ਰਭਾਵ | ਆਟੋਮੈਟਿਕ/ਰੰਗ/ਕਾਲਾ ਅਤੇ ਚਿੱਟਾ/ਨਕਾਰਾਤਮਕ |
| ਮਿਰਰਿੰਗ ਫੰਕਸ਼ਨ | ਸਹਾਰਾ (ਲੇਟਵਾਂ ਸ਼ੀਸ਼ਾ + ਲੰਬਕਾਰੀ ਸ਼ੀਸ਼ਾ) |
| ਚਿੱਤਰ ਰੋਲਓਵਰ | ਸਹਿਯੋਗ |
| ਵਾਈਡ ਡਾਇਨਾਮਿਕ | ਡੀ-ਡਬਲਯੂਡੀਆਰ |
| ਡੀ.ਐਨ.ਆਰ. | 2ਡੀ-ਡੀਐਨਆਰ |
| ਇਲੈਕਟ੍ਰਾਨਿਕ ਸ਼ਟਰ | 1/30s~1/10,000s |
| ਕੰਟ੍ਰਾਸਟ ਅਨੁਪਾਤ | ਐਡਜਸਟੇਬਲ |
| ਸੰਤ੍ਰਿਪਤਾ | ਐਡਜਸਟੇਬਲ |
| ਐਂਟੀ-ਫੌਗ ਫੰਕਸ਼ਨ | ਸਹਿਯੋਗ |
| ਹਾਸ਼ੀਏ 'ਤੇ | ਸਹਿਯੋਗ |
| ਆਮ ਨਿਰਧਾਰਨ | |
| ਮਾਪ | 38.6 (W) * 41 (H) * 64.6 (L) ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਕੰਮ ਦਾ ਤਾਪਮਾਨ/ਨਮੀ | ﹣10℃~50℃, 10% ਆਰਐਚ~60% ਆਰਐਚ |
| ਸਟੋਰੇਜ ਤਾਪਮਾਨ/ਨਮੀ | ﹣20℃~60℃, 10% ਆਰਐਚ~80% ਆਰਐਚ |
| ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਸਪਲਾਈ | ਡੀਸੀ 12V±10% |
| ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਖਪਤ | 3.5W ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੁੱਲ ਵਜ਼ਨ | 110 ਗ੍ਰਾਮ |
ਨਿਗਰਾਨੀ ਕਰੋ
| ਮੁੱਖ ਪੈਰਾਮੀਟਰ | |
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਦਾ ਆਕਾਰ | 21.5' |
| ਬੈਕਲਾਈਟ ਮੋਡ | ਅਗਵਾਈ |
| ਡਿਸਪਲੇ ਖੇਤਰ | 475.2mm(W)×267.3mm(H) |
| ਆਕਾਰ ਅਨੁਪਾਤ | 16:9 |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਰੈਜ਼ੋਲਿਊਸ਼ਨ | 1920×1080 |
| ਡਿਸਪਲੇ ਰੰਗ | 16.7 ਮਿਲੀਅਨ |
| ਪਿਕਸਲ ਪਿੱਚ | 0.2475(H)×0.2475(V) |
| ਪ੍ਰਕਾਸ਼ | 300 ਸੀਡੀ/㎡ |
| ਚਿੱਤਰ ਕੰਟ੍ਰਾਸਟ | 1500:1 |
| ਦੇਖਣ ਦਾ ਕੋਣ | 850/850/750/650 |
| ਜਵਾਬ ਸਮਾਂ | 8ਐਮਐਸ |
| ਫੀਲਡ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 50Hz,60Hz,70Hz |
| ਇਨਪੁੱਟ ਅਤੇ ਆਉਟਪੁੱਟ | |
| ਐਸਡੀਆਈ ਇਨ | 1 |
| ਐਸਡੀਆਈ ਆਊਟ | 1 |
| ਏਵੀ ਇਨ | 22(2×BNC) |
| ਏਵੀ ਆਊਟ | 1 |
| ਐਸ-ਵੀਡੀਓ | 1 |
| VGA ਇਨਪੁੱਟ | 1 |
| HDMI ਇਨਪੁੱਟ | 1 |
| YPbPr/YCbCr ਇਨਪੁੱਟ | 3(3×BNC) |
| RS232 ਇਨਪੁਟ (ਵਿਕਲਪਿਕ) | 1 |
| ਆਡੀਓ ਇਨਪੁੱਟ | 1 |
| ਆਡੀਓ ਆਉਟਪੁੱਟ | 1 |
| ਰੰਗ ਪ੍ਰਣਾਲੀ | ਪਾਲ / ਐਨਟੀਐਸਸੀ / ਸੈਕੈਮ |
| ਓਐਸਡੀ | |
| ਭਾਸ਼ਾ | ਚੀਨੀ/ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ/ਫ੍ਰੈਂਚ/ਜਰਮਨ/ਇਤਾਲਵੀ/ਸਪੈਨਿਸ਼/ |
| ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਸਪਲਾਈ | |
| ਪਾਵਰ | ਡੀਸੀ 12V,50/60Hz |
| ਪਮੈਕਸ | 35W-55W |
| ਸਟੈਂਡਬਾਏ ਪਾਵਰ | 5W |