FD-G-2 ਬਹੁਪੱਖੀ ਪ੍ਰਸੂਤੀ ਟੇਬਲ ਪ੍ਰਸੂਤੀ ਜਨਮ, ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀ ਜਾਂਚ ਅਤੇ ਆਪ੍ਰੇਸ਼ਨ ਲਈ ਵਿਆਪਕ ਤੌਰ 'ਤੇ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।
ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਡਿਲੀਵਰੀ ਟੇਬਲ ਦੀ ਬਾਡੀ, ਕਾਲਮ ਅਤੇ ਬੇਸ 304 ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ ਦੇ ਬਣੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਖੋਰ-ਰੋਧਕ ਅਤੇ ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਆਸਾਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।
ਲੱਤਾਂ ਦੀਆਂ ਪਲੇਟਾਂ ਨੂੰ ਵੱਖ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਸਰਜਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਿਕਵਰੀ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ।
ਦੋਹਰਾ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ, ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਹੈਂਡਹੈਲਡ ਰਿਮੋਟ ਕੰਟਰੋਲ ਰਾਹੀਂ, ਸਗੋਂ ਪੈਰਾਂ ਦੇ ਸਵਿੱਚ ਰਾਹੀਂ ਵੀ।
ਸੰਪੂਰਨ ਉਪਕਰਣ, ਲੱਤਾਂ ਦੇ ਸਪੋਰਟ ਵਾਲੇ ਸੰਸਕਰਣ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਆਰੀ, ਪੈਡਲ, ਫਿਲਟਰ ਦੇ ਨਾਲ ਡਰਟ ਬੇਸਿਨ, ਅਤੇ ਵਿਕਲਪਿਕ ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀਕਲ ਜਾਂਚ ਲਾਈਟ।
ਯੂ-ਆਕਾਰ ਵਾਲਾ ਅਧਾਰ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਦੀ ਸਥਿਰਤਾ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਥਕਾਵਟ ਘਟਾਉਣ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਲੱਤਾਂ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਵੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।
1.ਡਬਲ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ
ਹੈਂਡ ਕੰਟਰੋਲਰ ਅਤੇ ਪੈਰ ਸਵਿੱਚ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਥਿਤੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸੈਕੰਡਰੀ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਦੇ ਹਨ।
2. ਵੱਖ ਕਰਨ ਯੋਗ ਲੱਤ ਪਲੇਟ
ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਡਿਲੀਵਰੀ ਟੇਬਲ ਦੀ ਵੱਖ ਕਰਨ ਯੋਗ ਲੱਤ ਪਲੇਟ ਸਰਜਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਰਾਮ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਰਜਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਰਦ ਨੂੰ ਘਟਾਉਂਦੀ ਹੈ।
3.304 ਸਟੇਨਲੈੱਸ ਸਟੀਲ
ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਟੇਬਲ ਦਾ ਸਾਰਾ ਕਵਰ ਉੱਚ-ਗੁਣਵੱਤਾ ਵਾਲੇ 304 ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ ਤੋਂ ਬਣਿਆ ਹੈ। ਟਿਕਾਊ, ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਅਤੇ ਕੀਟਾਣੂ ਰਹਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਆਸਾਨ।
4.U ਆਕਾਰ ਦਾ ਬੇਸ
ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀ ਪ੍ਰਸੂਤੀ ਟੇਬਲ ਦਾ U-ਆਕਾਰ ਵਾਲਾ ਅਧਾਰ ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਅਧਾਰ ਅਤੇ ਜ਼ਮੀਨ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਸੰਪਰਕ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਹੋਰ ਸਥਿਰ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਥਕਾਵਟ ਨੂੰ ਘਟਾਉਣ ਲਈ ਡਾਕਟਰੀ ਸਟਾਫ ਦੇ ਕੰਮ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਲੱਤਾਂ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਵੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।
5. ਬਹੁਪੱਖੀ ਸਹਾਇਕ ਉਪਕਰਣ
ਸਟੈਂਡਰਡ ਮੋਢੇ ਦੇ ਆਰਾਮ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਮੋਢੇ ਦੀਆਂ ਪੱਟੀਆਂ, ਹੈਂਡਲ, ਲੱਤਾਂ ਦੇ ਆਰਾਮ, ਲੱਤਾਂ ਦੇ ਪੈਡਲ, ਵੇਸਟ ਬੇਸਿਨ, ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀਕਲ ਜਾਂਚ ਲਾਈਟ ਵੀ ਵਿਕਲਪਿਕ ਉਪਲਬਧ ਹੈ।
Pਪੈਰਾਮੀਟਰ:
| ਮਾਡਲਆਈਟਮ | FD-G-2 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਡਿਲੀਵਰੀ ਟੇਬਲ |
| ਲੰਬਾਈ ਅਤੇ ਚੌੜਾਈ | 1880mm*600mm |
| ਉਚਾਈ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 940mm/ 680mm |
| ਪਿਛਲੀ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 45 °10° |
| ਸੀਟ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 20° 9° |
| ਲੱਤ ਪਲੇਟ ਬਾਹਰ ਵੱਲ | 90° |
| ਵੋਲਟੇਜ | 220V/110V |
| ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ | 50Hz / 60Hz |
| ਬੈਟਰੀ | ਹਾਂ |
| ਪਾਵਰ ਕੰਪੈਸਿਟੀ | 1.0 ਕਿਲੋਵਾਟ |
| ਚਟਾਈ | ਸਹਿਜ ਗੱਦਾ |
| ਮੁੱਖ ਸਮੱਗਰੀ | 304 ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਡ ਸਮਰੱਥਾ | 200 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵਾਰੰਟੀ | 1 ਸਾਲ |
Sਟੈਂਡਾਰਡਸਹਾਇਕ ਉਪਕਰਣ
| ਨਹੀਂ। | ਨਾਮ | ਮਾਤਰਾਵਾਂ |
| 1 | ਬਾਂਹ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 2 | ਹੈਂਡਲ | 1 ਜੋੜਾ |
| 3 | ਲੱਤ ਪਲੇਟ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 4 | ਚਟਾਈ | 1 ਸੈੱਟ |
| 5 | ਕੂੜਾ ਬੇਸਿਨ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 6 | ਫਿਕਸਿੰਗ ਕਲੈਂਪ | 1 ਜੋੜਾ |
| 7 | ਗੋਡਿਆਂ ਦੀ ਬੈਸਾਖੀ | 1 ਜੋੜਾ |
| 8 | ਪੈਡਲ | 1 ਜੋੜਾ |
| 9 | ਹੱਥ ਰਿਮੋਟ | 1 ਟੁਕੜਾ |
| 10 | ਫੁੱਟ ਸਵਿੱਚ | 1 ਟੁਕੜਾ |