FD-G-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀਕਲ ਜਾਂਚ ਟੇਬਲ ਉੱਚ-ਸ਼ਕਤੀ ਵਾਲੀਆਂ ਸਮੱਗਰੀਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਖੋਰ-ਰੋਧਕ ਹੈ, ਜੋ ਹਸਪਤਾਲ ਦੀ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਸਫਾਈ ਅਤੇ ਕੀਟਾਣੂ-ਰਹਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ।
ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਟੇਬਲ ਦੀ ਸਤ੍ਹਾ ਦੀ ਉਚਾਈ, ਪਿਛਲੇ ਬੋਰਡ ਅਤੇ ਲੈੱਗ ਬੋਰਡ ਦੇ ਕੋਣ ਨੂੰ ਫੁੱਟ ਸਵਿੱਚ ਰਾਹੀਂ ਐਡਜਸਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਸਹਾਇਕ ਉਪਕਰਣ ਪੂਰੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਮੋਢੇ ਦੇ ਆਰਾਮ, ਮੋਢੇ ਦੀਆਂ ਪੱਟੀਆਂ, ਗੁੱਟ ਦੀਆਂ ਪੱਟੀਆਂ, ਹੈਂਡਲ, ਲੱਤਾਂ ਦੇ ਆਰਾਮ, ਅਤੇ ਸਟਰੇਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਬੇਸਿਨ ਮਿਆਰੀ ਹਨ।
ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਟੇਬਲ ਦਾ ਅਧਾਰ ਇੱਕ U-ਆਕਾਰ ਦੀ ਬਣਤਰ ਨੂੰ ਅਪਣਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਡਾਕਟਰ ਦੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੰਮ ਲਈ ਪੈਰਾਂ ਅਤੇ ਲੱਤਾਂ ਦੀ ਗਤੀ ਲਈ ਜਗ੍ਹਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।
ਇਹ ਮੈਡੀਕਲ ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀਕਲ ਜਾਂਚ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਬੈੱਡ, ਨਾ ਸਿਰਫ਼ ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀਕਲ ਜਾਂਚਾਂ ਲਈ ਢੁਕਵਾਂ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਮਰਦਾਂ ਦੇ ਯੂਰੋਲੋਜੀ ਲਈ ਵੀ ਹੈ।
1.ਸਹਿਜ ਫੋਮਿੰਗ ਗੱਦਾ
ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀਕਲ ਜਾਂਚ ਟੇਬਲ ਦੇ ਮੋਲਡਿੰਗ ਗੱਦੇ ਵਿੱਚ ਨਵੀਨਤਮ ਸਹਿਜ ਫੋਮਿੰਗ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਮਰੀਜ਼ ਲਈ ਆਰਾਮ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਸੁਧਾਰ ਕਰਦੀ ਹੈ।
2.ਖੋਰ-ਰੋਧਕ ਸਮੱਗਰੀ
ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀਕਲ ਜਾਂਚ ਟੇਬਲ ਦਾ ਸਾਰਾ ਕਵਰ ਉੱਤਮ ਸਮੱਗਰੀ ਤੋਂ ਬਣਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਖੋਰ-ਰੋਧਕ, ਸਾਫ਼ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਆਸਾਨ ਅਤੇ ਕੀਟਾਣੂ ਰਹਿਤ ਹਨ।
3. ਫੁੱਟ ਸਵਿੱਚ
ਪੈਰਾਂ ਦੇ ਸਵਿੱਚ ਨਾਲ ਲੈਸ, ਪ੍ਰਸੂਤੀ ਜਾਂਚ ਟੇਬਲ ਦੀਆਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਨੂੰ ਲਚਕਦਾਰ ਢੰਗ ਨਾਲ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰੋ।
4.ਬਹੁਪੱਖੀ ਸਹਾਇਕ ਉਪਕਰਣ
ਸਟੈਂਡਰਡ ਮੋਢੇ ਦੇ ਆਰਾਮ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਮੋਢੇ ਦੀਆਂ ਪੱਟੀਆਂ, ਹੈਂਡਲ, ਲੱਤ ਦੇ ਆਰਾਮ, ਲੱਤ ਦੇ ਪੈਡਲ, ਵੇਸਟ ਬੇਸਿਨ, ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀਕਲ ਜਾਂਚ ਲਾਈਟ ਜਾਂ ਡਾਕਟਰ ਦੀ ਕੁਰਸੀ ਵੀ ਵਿਕਲਪਿਕ ਉਪਲਬਧ ਹੈ।
ਪੈਰਾਮੀਟਰ
| ਮਾਡਲਆਈਟਮ | FD-G-1 ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਗਾਇਨੀਕੋਲੋਜੀਕਲ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਟੇਬਲ |
| ਲੰਬਾਈ ਅਤੇ ਚੌੜਾਈ | 1800mm * 550mm |
| ਉਚਾਈ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 950mm / 680mm |
| ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ / ਰਿਵਰਸ ਟ੍ਰੈਂਡੇਲੇਨਬਰਗ | 14°/ 17° |
| ਪਿਛਲੀ ਪਲੇਟ (ਉੱਪਰ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ) | 60°/10° |
| ਇਲੈਕਟ੍ਰੋ-ਮੋਟਰ ਸਿਸਟਮ | ਜੀਕਾਂਗ |
| ਵੋਲਟੇਜ | 220V/110V |
| ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ | 50Hz / 60Hz |
| ਪਾਵਰ ਕੰਪੈਸਿਟੀ | 1.0 ਕਿਲੋਵਾਟ |
| ਬੈਟਰੀ | ਹਾਂ |
| ਚਟਾਈ | ਸਹਿਜ ਗੱਦਾ |
| ਮੁੱਖ ਸਮੱਗਰੀ | ਏ.ਬੀ.ਐੱਸ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਡ ਸਮਰੱਥਾ | 150 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵਾਰੰਟੀ | 1 ਸਾਲ |
Sਟੈਂਡਾਰਡਸਹਾਇਕ ਉਪਕਰਣ
| ਨਹੀਂ। | ਨਾਮ | ਮਾਤਰਾਵਾਂ |
| 1 | ਬਾਂਹ ਦਾ ਸਮਰਥਨ | 1 ਜੋੜਾ |
| 2 | ਲੱਤ ਪਲੇਟ | 1 ਸੈੱਟ |
| 3 | ਚਟਾਈ | 1 ਸੈੱਟ |
| 4 | ਹੈਂਡਲ | 1 ਜੋੜਾ |
| 5 | ਫੁੱਟ ਸਵਿੱਚ | 1 ਸੈੱਟ |